Doanh nghiệp

Vietjet Air

21 bài 90 ngày
Sản phẩm 4 3Thị trường 3Khác 1Nhân sự 1Pháp lý 1

Dòng thời gian tin tức

  1. CafeF

    Tin vui từ Vietjet Air

  2. CafeF

    Vietjet sắp lập hãng hàng không tại Úc, nhắm thị trường nội địa do Qantas và Virgin thống trị

  3. CafeF

    ACV báo tin vui về siêu dự án 16 tỷ USD trước ngày vận hành thương mại

  4. CafeF

    "So găng" đồng phục tiếp viên các hãng hàng không Việt: Vì sao Vietnam Airlines chọn xanh ngọc, Vietjet gắn với màu đỏ?

  5. Tuổi Trẻ

    Công ty cổ phần Phục vụ mặt đất Sài Gòn giảm lãi sau khi mất khách "ruột" Vietjet Air

  6. CafeF

    Mất khách ruột, đơn vị phục vụ mặt đất sân bay đặt mục tiêu ra sao?

  7. CafeF

    Loạt đại lý vé máy bay thông báo: Hành khách đi Vietjet Air thời gian tới cần chú ý

  8. 24h

    Cùng Vietjet tận hưởng mùa hè 2026 với hàng triệu vé khuyến mại giảm 100% trong 3 ngày vàng 5/5 – 7/5/2026

  9. 24h

    Trước "sóng gió" xăng dầu, các doanh nghiệp làm ăn ra sao?

  10. CafeF

    Phát hiện 30 con rùa trong người cô gái 19 tuổi chuẩn bị lên chuyến bay Vietjet Air Thái Lan

  11. VietNamNet

    Tối ưu khai thác vận hành, mở rộng mạng bay quốc tế, Vietjet tăng trưởng mạnh

  12. VietnamBiz

    Quý I/2026, Vietjet tăng trưởng mạnh nhờ tối ưu hóa khai thác vận hành, mở rộng mạng bay quốc tế

  13. Soha

    So găng năng lực đội bay của Vietnam Airlines, Vietjet Airs, Sun PhuQuoc Airways, Vietravel Airlines...

  14. CafeF

    Vietjet Air và nước cờ máy bay Trung Quốc

  15. CafeF

    Người cũ Vietjet Air và Bamboo Airways gia nhập hãng bay 300 tỷ của đại gia Đông Âu Nguyễn Đức Chi

  16. CafeF

    Vietjet Air được bật đèn xanh đầu tư làm sân bay

  17. Soha

    Vietjet Air của tỷ phú Nguyễn Thị Phương Thảo đề xuất đầu tư nhiều hạng mục lớn tại siêu dự án 16 tỷ USD chưa từng có trong lịch sử, đồng thời kiến nghị một điều đặc biệt để triển khai

  18. CafeF

    Vietjet Air báo tin vui tới hàng triệu khách hàng, cổ phiếu của tỷ phú Nguyễn Thị Phương Thảo lập tức "tím lịm"

  19. CafeF

    Vietjet Air ra thông báo tới hàng triệu khách mua vé trong ngày 4/4

  20. CafeBiz

    Vietjet Air ra thông báo tới hàng triệu khách mua vé từ nay đến 12/4