Doanh nghiệp

Bệnh viện E

25 bài 90 ngày
Khác 2

Sự kiện liên quan

Dòng thời gian tin tức

  1. 24h Khác

    Hai thanh niên 23 tuổi suy thận giai đoạn cuối: Dấu hiệu cảnh báo người trẻ không nên bỏ qua

    Nhiều trường hợp người trẻ tuổi bị suy thận giai đoạn cuối do chủ quan trước các dấu hiệu bất thường của cơ thể và thói quen sinh hoạt không lành mạnh. Các bác sĩ khuyến cáo người bệnh cần kiểm tra huyết áp định kỳ và thận trọng khi sử dụng thực phẩm, thuốc men.

  2. VnExpress

    Bẫy hào nhoáng trên mạng khiến nhiều người trẻ thấy mình như "đồ bỏ đi"

    Việc liên tục so sánh bản thân với những hình ảnh hào nhoáng trên mạng xã hội đang khiến nhiều người trẻ Việt Nam đối mặt với áp lực đồng lứa, lo âu và trầm cảm nặng.

  3. VTC News

    Rà soát báo cáo 5 lần vẫn sợ sai, nữ kế toán ám ảnh sếp "bắt lỗi"

    Áp lực công việc khiến nhiều người trẻ tại Hà Nội rơi vào trạng thái lo âu, kiểm tra báo cáo nhiều lần và phải đi khám bác sĩ tâm thần vì ám ảnh bị sếp trách mắng.

  4. VietNamNet

    Hai thanh niên 23 tuổi suy thận giai đoạn cuối, hé lộ cùng một lý do

    Bệnh viện Bình Dân và Bệnh viện E ghi nhận các trường hợp người trẻ tuổi bị suy thận giai đoạn cuối do chủ quan với tình trạng tăng huyết áp và lối sống chưa lành mạnh.

  5. VnExpress

    Chàng trai nhập viện tâm thần sau nhiều năm được bố mẹ bao bọc

    Một nam thanh niên 23 tuổi phải nhập viện tâm thần do trầm cảm nặng vì thói quen phụ thuộc hoàn toàn vào sự sắp đặt của cha mẹ suốt 10 năm qua.

  6. VnExpress Khác

    Tự làm đau giải tỏa uất ức vì bạn bè làm kỹ sư, bác sĩ còn mình "vô danh"

    Một nữ lao động tự do 25 tuổi nhập viện trong tình trạng trầm cảm nặng do áp lực so sánh bản thân với bạn bè thành đạt.

  7. CafeF

    Nhiều người Việt mất thận ‘oan uổng’ đều có chung một đặc điểm

  8. CafeBiz

    Bộ Y tế kết luận vụ tố cáo Giám đốc Bệnh viện E: Chỉ ra loạt tồn tại trong đấu thầu, thực hành

  9. Thanh Niên

    Bộ Y tế "chưa phát hiện" Giám đốc Bệnh viện E vụ lợi cá nhân

  10. VnExpress

    Bé trai 12 tuổi nhổ trụi từng mảng tóc vì áp lực ôn thi

  11. CafeF

    Thanh tra Bộ Y tế kết luận tố cáo đối với Giám đốc Bệnh viện E

  12. VietNamNet

    Bệnh nhân nói gì về thông tin "kẹp tiền" để được xạ trị nhanh ở Bệnh viện E

  13. CafeBiz

    Vụ "kẹp tiền" ở Bệnh viện E: Tạm đình chỉ quản lý Khoa Xạ trị

  14. CafeBiz

    Bệnh viện E sẽ đối thoại với bệnh nhân sau phản ánh "kẹp tiền để xạ trị sớm"

  15. VietNamNet

    Vụ kẹp tiền để xạ trị sớm ở Bệnh viện E: Tạm đình chỉ vị trí quản lý Khoa

  16. Thanh Niên

    Vụ "muốn xạ trị nhanh phải kẹp tiền": Tạm đình chỉ những người liên quan

  17. CafeF

    Vụ kẹp tiền để được xạ trị sớm: Bệnh viện E đình chỉ toàn bộ cán bộ liên quan

  18. VietNamNet

    Bệnh viện E nói gì về thông tin người bệnh ung thư kẹp tiền để được xạ trị?

  19. VnExpress

    Người bệnh phản ánh "kẹp tiền để được xạ trị sớm" ở Bệnh viện E

  20. CafeF

    Bộ Y tế yêu cầu BV E làm rõ vụ "bệnh nhân kẹp tiền vào sổ để được xạ trị nhanh"